Congdongteenviet.Net
Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
๑۩۞۩๑ Chào mừng bạn đến với Diễn Đàn ☼—Forum CỘNG ĐỒNG TEEN VIỆT ™ ๑۩۞۩๑
» Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hướng Dẫn để biết cách dùng diễn đàn.
» Để có thể tham gia thảo luận, các bạn phải đăng ký làm thành viên, Click Vào Đây Để Đăng Ký.
» Nếu bạn đã có tài khoản mà đăng nhập không được hoặc quên mật khẩu, Click Vào Để Đây làm theo hướng dẫn.

Anh yêu em đủ để....Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Wed Jan 02, 2013 12:24 pm
* Thế giới ảo. Nkưng tình cảm là thật. . .* Đời hiện thực. Nhưng cứ đóng kịch với nhau. . . !!!
Cherry
Mái Nhà Tình Bạn - Cherry
—»¨¤ღ¤¨…Administrators…¨¤ღ™
—»¨¤ღ¤¨…Administrators…¨¤ღ™
Hiện đang:
Số Bài : 262
Money : 612
Được Cám Ơn : 64
Châm ngôn sống : * Thế giới ảo. Nkưng tình cảm là thật. . .* Đời hiện thực. Nhưng cứ đóng kịch với nhau. . . !!!
Anh yêu em đủ để.... Vide10

Bài gửiTiêu đề: Anh yêu em đủ để....
Loading

Tiêu đề: Anh yêu em đủ để....

Mãi mãi tình yêu là một điều bí mật. Hãy tận hưởng niềm hạnh phúc khi tình yêu đến ngự trị trong ta dù chỉ một khoảnh khắc của cuộc đời...

Anh yêu em đủ để hỏi em đi đâu với ai, mấy giờ về…anh ghen.

Anh yêu em đủ để buộc em chăm chỉ ăn cơm thay vì ăn quà vặt linh tinh… anh sợ em không đủ sức khỏe.

Anh yêu em đủ để bắt em mang áo khoác mỗi khi ra ngoài vì em chẳng bao giờ chịu mang áo với lý do em ra ngoài có tí xíu… anh sợ em ốm.

Anh yêu em đủ để bắt em đi ngủ sớm thay vì online đến tận nửa đêm… anh sợ em thức khuya.

Anh yêu em đủ để ngồi nghe em nói mãi về những chuyện làm em vui vì như thế anh cũng sẽ vui… anh sợ em kể chúng cho người khác

Anh yêu em đủ để đi mọi nơi em thích với em vì anh muốn nhìn thấy nụ cười của em…anh sợ người khác sánh bước cùng em.

Anh yêu em đủ để nói câu "anh yêu em" vì dù anh có nói hàng trăm lần thì anh vẫn muốn nói…anh sợ em nghe được từ một ai đó.

Anh yêu em đủ để nắm tay em đi suốt quãng đường còn lại vì anh muốn làm người đi cùng em chứ không phải một ai khác…anh sợ lạc mất em.

Anh yêu em đủ để nhìn ngắm em bên ngôi nhà nhỏ của chúng ta vì anh đã mơ ước có ngày đó…anh sợ người đó không phải là em.

Anh yêu em đủ để nhìn thấy sự tức giận, thất vọng và nước mắt của em vì anh muốn là người luôn bên cạnh em… anh sợ để em một mình.

Anh yêu em đủ để buộc em phải chịu trách nhiệm với những việc mình làm vì anh muốn em học tính tự lập, đương đầu với khó khăn… anh sợ em gục ngã.

Nhưng nhiều hơn cả, anh yêu em đủ để nói "không" dù anh biết em sẽ ghét anh vì những điều đó.

Đó là cuộc chiến đấu không dễ dàng và anh mừng vì mình đã chiến thắng, và vì đơn giản là anh yêu em, em nhớ nhé?

p/s: yêu quá đi ak!!!!! yeu yeu yeu

==========Chữ Kí Thành Viên==========

*Đừng để đánh mất hạnh phúc. . . . 
. . . .rồi mới bắt đầu đi tìm lại 

*Đừng để 1người ra đi. . . . 
. . . .rồi mới mong họ đừng biến mất.

albino

Anh yêu em đủ để....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn hoặc viết (ST).
* Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.
* Tránh spam nhảm những chủ đề không liên quan.
* Bấm nút A/a bên góc phải nếu gặp vấn đề khi chèn hình vui.
* Nếu thấy bài viết hay, hãy bấm nút để khích lệ người viết.

Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.