Congdongteenviet.Net
Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
๑۩۞۩๑ Chào mừng bạn đến với Diễn Đàn ☼—Forum CỘNG ĐỒNG TEEN VIỆT ™ ๑۩۞۩๑
» Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hướng Dẫn để biết cách dùng diễn đàn.
» Để có thể tham gia thảo luận, các bạn phải đăng ký làm thành viên, Click Vào Đây Để Đăng Ký.
» Nếu bạn đã có tài khoản mà đăng nhập không được hoặc quên mật khẩu, Click Vào Để Đây làm theo hướng dẫn.

Vì tôi yêu em ...Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Sat Mar 10, 2012 1:16 am
Anonymous
Mái Nhà Tình Bạn - Khách vi
Khách viếng thăm
Hiện đang:
Vì tôi yêu em ... Vide10

Bài gửiTiêu đề: Vì tôi yêu em ...
Loading

Tiêu đề: Vì tôi yêu em ...

Tôi - 1 thằng con trai chưa từng đc yêu , và đang khao khát có 1 tình yêu .

Tôi chẳng bao giờ hiểu đc tình yêu thật sự là như thế nào , cho đến khi tôi gặp em.

Lúc đầu ấy tôi nhìn em thật khó chịu , 1 sự ngở ngàng của 1 đứa con nít chưa hiểu em .

Em trông thật xấu làm sao cùng với khuôn mặt ấy, khuôn mặt lúc nào cũng đi cùng với cặp kính cận . Có lúc cặp kính ấy méo mó , có lúc lại tròn xeo .Trông chả ra làm sao.

Ngày nào tôi cũng gặp em , em chẳng khác gì cái bóng của tôi . Chẳng bao giờ chịu rời bỏ tôi cho dù tôi có mắng nhiếc thậm tệ như thế nào .

Nhiều lúc tôi chẳng muốn gặp e tí nào , để em không phải thấy cái bộ mặt nhăn nhó khó chịu của tôi , để tôi không phải đau đầu vì em .

Chán chưa !

Vì là dân tự nhiên nên tôi không biết ăn nói để e vui . Và càng buồn thêm vì nơi đây lại là 1 trung tâm tàn phá sắc đẹp của bao nhiêu người . Nhưng tại sao e không thay đổi , em vẫn như xưa , vẫn cùng với cặp kính cận ,chỉ có điều e đẹp hơn , e khó khăn hơn . Và tất cả điều đó không làm tôi chán em , tôi yêu em hơn nữa ,yêu hơn cả chính bản thân tôi , có phải e đã chuốc cho tôi 1 thứ thuốc làm tôi yêu em hơn ?

Chẳng bao giờ e nói chuyện với tôi bằng lời nói cả , và cũng chẳng bao giờ em cười với tôi lấy 1 lần. Nhưng cũng vì thế nên tôi không thể bỏ em đc .

Tôi thật khờ dại khi đã yêu em , yêu 1 con người chỉ có thể xác , còn linh hồn của em không là của riêng tôi mà là của muôn người .

Tôi ghen .

Ghen vì tại sao em không là sở hữu của riêng tôi ? tôi ghen vì điều đó .

Và tôi hiểu em , không chỉ có mình tôi hiểu em mà tất cả mọi người đều hiểu em . Phải chi em chịu phỏi bày ra mọi thứ để tôi hiểu em nhiều hơn họ ,mà sao e lại giấu đi để tôi phải tìm kiếm , suy nghĩ , và chờ đợi trong vô vọng .

Và để rồi hôm nay tôi đã bị buộc chặt vào em bởi 1 sợi dây vô hình đính kết . Mất em là tôi mất tất cả .

Vì em là 1 nửa của đời tôi ...
[url=Vì tôi yêu em ... D4f0c44d7c5bba69356d664c888fa0fc_41852384.llkzkjcapt77m6cazg1i6zcad7wagxca]Vì tôi yêu em ... D4f0c44d7c5bba69356d664c888fa0fc_41852384.llkzkjcapt77m6cazg1i6zcad7wagxca[/url]

Vì tôi yêu em ...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn hoặc viết (ST).
* Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.
* Tránh spam nhảm những chủ đề không liên quan.
* Bấm nút A/a bên góc phải nếu gặp vấn đề khi chèn hình vui.
* Nếu thấy bài viết hay, hãy bấm nút để khích lệ người viết.

Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.